Contactor bán dẫn Fuji SS201-3Z-D3
3.000₫
Tên sản phẩm: Solid-state Contactors SS series SS201-3Z-D3 Fuji
Loại: Mạch chính 240V AC
Điện áp điều khiển: DC
Mạch chính: Điện áp định mức: 100 – 240V AC 50/60Hz
Dòng nhiệt định mức (A): 20
Công suất tối đa 1 pha 200V: 4 kW
Số cơ sở: Đơn cực, 1 phần tử
Mạch điều khiển: Phương pháp cách ly: Photocoupler.
Điện áp điều khiển Vn: 5 – 24V DC
Điện áp Pick up: 3.5V trở xuống
Điện áp bên Drop out: 1V trở lên
Thời gian hoạt động (100% Vn): 15 ms hoặc ít hơn
Thời gian phát hành (100% Vn): 15 ms hoặc ít hơn
Mô tả
1.Contactor bán dẫn Fuji SS201-3Z-D3:
Loại: Mạch chính 240V AC
Điện áp điều khiển: DC
Dòng nhiệt định mức (A): 20
Số cơ sở: Đơn cực, 1 phần tử
2. Các điều khoản thanh toán:
Thanh toán đối với hàng đặt:
Đợt 1: Thanh toán 50% tổng giá chị đơn hàng khi xác nhận đặt hàng.
Công nợ: vui lòng liên hệ trực tiếp để được tư vấn.
Tất cả thiết bị do Thiết Bị Điện Số 1 bán ra đều có hóa đơn GTGT (VAT 10%)