Động cơ bước Leadshine 57CM23-BZ
0₫
2 pha, kích thước khung NEMA 23
dài 116 mm (4,57 inch)
Dòng điện pha 5 A
Mô-men xoắn giữ 2,3 Nm (326 oz-in)
Kích thước trục 8 mm (0,315 inch)
Phanh nam châm vĩnh cửu
Độ chính xác cao, nhiệt độ động cơ thấp và độ rung thấp
Mô tả
1.Động cơ bước Leadshine 57CM23-BZ:
dài 116 mm (4,57 inch)
Dòng điện pha 5 A
Phanh nam châm vĩnh cửu
2.Các model tương đương:
57CM06
57CM13
57CM13-SZ
57CM21X
57CM23
57CM23-BZ
57CM23-SZ
57CM26
3.Các điều khoản thanh toán:
Thanh toán đối với hàng đặt:
Đợt 1: Thanh toán 50% tổng giá chị đơn hàng khi xác nhận đặt hàng.
Công nợ: vui lòng liên hệ trực tiếp để được tư vấn.
Tất cả thiết bị do Thiết Bị Điện Số 1 bán ra đều có hóa đơn GTGT (VAT 10%)