Động cơ bước Leadshine 86CM45-0-I14
0₫
2 pha, kích thước khung NEMA 34
dài 80 mm (3,15 inch)
Dòng điện pha 6 A
Mô-men xoắn giữ 4,5 Nm (638 oz-in)
Kích thước trục 14 mm (0,55 inch)
Độ chính xác cao, nhiệt độ động cơ thấp và độ rung thấp
Mô tả
1.Động cơ bước Leadshine 86CM45-0-I14:
dài 80 mm (3,15 inch)
Dòng điện pha 6 A